Hotline:
0866.909.3690271.3870020
Hôm nay là một ngày trầm lắng của đoàn thể thao Việt Nam với không nhiều môn có hy vọng giành HC vàng, ngoại trừ rowing, bơi, bắn cung, xe đạp...
Ánh Viên có cơ hội giành HC vàng thứ ba ở nội dung 400 m hỗn hợp cá nhân |
Môn |
Giờ |
Nội dung |
VĐV | |
Rowing |
10:30 |
M1x | Đặng Văn Tuấn | |
11:00 |
LW2x | Phạm Thị Thảo, Phạm Thị Hài | ||
11:30 |
LM2x | Phạm Minh Chinh, Nguyễn Văn Thùy | ||
12:00 |
LW2- | Lê Thị An, Trần Thị Sâm | ||
13:00 |
LM4- | Nguyễn Đình Huy, Đường Thanh Bình, Phạm Minh Chinh, Nguyễn Văn Linh | ||
Cử tạ |
12:30 |
94kg | Trần Văn Hóa | |
Bắn súng |
09:30-10:20 |
25m súng ngắn thể thao nữ | Lê Ngọc Mai, Triệu Thị Hoa Hồng, Nguyễn Thùy Dung | |
Bi sắt |
09:00-18:30 |
Kỹ thuật nam | Nguyễn Văn Quang | |
Kỹ thuật nữ | Nguyễn Thị Thi | |||
Đôi nam nữ | Võ Tân Xuân, Cao Thanh Lan Anh | |||
Cầu mây |
09:30-10:30 |
Regu nữ | Myanmar - Việt Nam | |
Bắn cung |
10:10-10:40 |
70m nữ cung 1 dây | Lộc Thị Đào | |
11:25-11:45 |
CK 50m cung 3 dây | Nguyễn Tiến Cương | ||
15:00-17:30 |
Đồng đội hỗn hợp cung 1 dây | Đào Trọng Kiên, Lộc Thị Đào | ||
Đồng đội hỗn hợp cung 3 dây | Nguyễn Tiến Cương, Nguyễn Thị Kim Anh | |||
Bóng chuyền |
10:30 |
Nữ | Thái Lan - Việt Nam | |
Hockey |
16:30 |
Nam | Myanmar - Việt Nam | |
Golf |
07:30-16:30 |
Đơn nam | Đỗ Lê Gia Đạt, Trương Chí Quân | |
07:30-16:30 |
Đơn nữ | Ngô Bảo Nghi | ||
Cờ |
09:30-13:30 |
Cờ nhanh 960 độ |
Nguyễn Ngọc Trường Sơn, Dương Thế Anh |
|
16:30-20:30 |
||||
Xe đạp |
09:30 |
100km đồng đội tính giờ | Lê Văn Duẩn, Mai Nguyễn Hưng, Nguyễn Thanh Tâm, Trịnh Đức Tâm | |
Bơi |
09:30 |
400m hỗn hợp nữ | Lê Thị Mỹ Thảo, Nguyễn Thị Ánh Viên | |
200m tự do nam | Hoàng Quý Phước, Phạm Thanh Nguyện | |||
50m tự do nữ | Trần Tâm Nguyện | |||
200m bướm nam | Phan Lam Yên, Phan Gia Mẫn | |||
200m bướm nữ | Nguyễn Thị Ánh Viên, Nguyễn Thị Kim Tuyến | |||
4x100m hỗn hợp nam | Huỳnh Thế Vỹ, Hoàng Quý Phước, Phạm Thanh Nguyện, Trần Duy Khôi | |||
18:30 |
Chung kết các nội dung | |||
Billiards |
10:30 |
Đôi English | Nguyễn Thanh Bình, Phạm Hoài Nam | |
13:30 |
Pool 9 bi nam | Nguyễn Phương Thảo | ||
Điền kinh |
06:45 |
Marathon nữ | Phạm Thị Bình | |
14:30 |
Nhảy sào nam | Vũ Văn Huyện | ||
15:15 |
4x100m tiếp sức nữ | Vũ Thị Hương, Nguyễn Thị Ngọc Thắm, Mai Thị Phượng, Đỗ Thị Quyên |
(Theo VnExpress)